Planet GS-4210-24P2S Switch 24 Port PoE RJ45 GE + 2 SFP, 330W

Liên hệ báo giá

Planet GS-4210-24P2S Switch 24 Port PoE RJ45 GE + 2 SFP layer 2, cung cấp 24 cổng RJ45 Gigabit 10/100/1000Mbps IEEE803.at 30W/port  + 2 cổng Uplink Combo SFP 100/1000BaseX là giải pháp truyền tín hiệu Ethernet đi xa qua mạng cáp quang, phù hợp với các ứng dụng mở rộng mạng LAN, kết nối tới các thiết bị Wifi AP, điện thoại VoIP, Camera IP.

Tính năng chính Planet GS-4210-24P2S Switch 24 Port PoE RJ45 GE + 2 SFP :

  • 24 cổng RJ45, hỗ trợ 10/100/1000Base-T, IEEE803.at 30W/port, tổng công suất 330W.
  • 2 cổng Uplink SFP 100/1000Base-X.
  • Hỗ trợ VLAN, Link Aggregation, Spanning Tree Protocol, IGMP Snooping, MLD Snooping, QoS.
  • Hỗ trợ quản lý: giao diện Web base, SMNP (SNMP v3, SSH, SSL)
  • Có thể hoạt động với SFP WDM (1 sợi quang) hoặc Dual Core (2 sợi quang) Single-mode/Multi-mode.
  • Nguồn điện: 100~240V AC, 50/60Hz, 4A (max.)
Danh mục: