Planet GS-4210-16P2S Switch 16 Port PoE RJ45 GE + 2 SFP, 220W

Liên hệ báo giá

Planet GS-4210-16P2S Switch 16 Port PoE RJ45 GE + 2 SFP cung cấp 16 cổng RJ45 PoE 10/100/1000Mbps  + 2 cổng Uplink Combo SFP 100/1000BaseX là giải pháp truyền tín hiệu Ethernet đi xa qua mạng cáp quang, phù hợp với các ứng dụng mở rộng mạng LAN, kết nối tới các thiết bị Wifi AP, điện thoại VoIP, Camera IP.

Tính năng chính Managed Switch 16 Port PoE GE +2SFP PLANET GS-4210-16P2S :

  • 16 cổng RJ45, hỗ trợ 10/100/1000Base-T, IEEE803.at 30W/port, tổng công suất 220W.
  • 2 cổng Uplink SFP 100/1000Base-X.
  • Hỗ trợ VLAN, Link Aggregation, Spanning Tree Protocol, IGMP Snooping, MLD Snooping, QoS.
  • Hỗ trợ quản lý: giao diện Web base, SMNP (SNMP v3, SSH, SSL)
  • Có thể hoạt động với SFP WDM (1 sợi quang) hoặc Dual Core (2 sợi quang) Single-mode/Multi-mode.
  • Nguồn điện: 100~240V AC, 50/60Hz, 4A (max.)
Danh mục: