Hasivo F5800-16FX-4GC Switch quang 16 port SC 100Mbps + 2 RJ45 GE

Liên hệ báo giá

Hasivo F5800-16FX-4GC Switch quang 16 port SC 100Mbps + 2 RJ45 GE là bộ chuyển mạch quang ethernet hỗ trợ Plug and Play, cung cấp 16 cổng quang SC 100Mbps và Uplink Combo Gigabit 4* RJ45 1000Mbps + 2 SFP 1000BaseX. Switch quang 16 cổng SC FX100 Hasivo F5800-16FX-4GC có thể phát/nhận đồng thời 16 tín hiệu quang tốc độ 100Mbps từ nhiều bộ Media Converter/Switch quang qua cáp sợi quang với khoảng cách 20km, để  linh hoạt chuyển tín hiệu điện Ethernet tập trung Gigabit qua giao diện RJ45 hoặc qua SFP qua cáp sợi quang vào trung tâm dữ liệu/server/cloud ở xa. Fiber Switch 16 Port SC 100Mbps cũng có thể đóng vai trò như Switch gom và chuyển tiếp tín hiệu quang tới các Node quang tiếp theo.

Tính năng chính Hasivo F5800-16FX-4GC Switch quang 16 port SC 100Mbps + 2 RJ45 GE:

  • 16 cổng quang 100Mbps, đầu nối Connector quang chuẩn SC, khoảng cách 20KM.
  • Uplink Combo 4 cổng RJ45 Gigabit 1000Mbps + 2 khe cắm SFP 1000BaseX.
  • Lựa chọn phiên bản 1 sợi quang (WDM 1310nm/1550nm) hoặc 2 sợi quang (Dual Core 1310nm hoặc 1550nm).
  • Hỗ trợ Plug and Play (Unmanaged Fiber Switch)
  • Nguồn điện: Adapter nguồn 100~240VAC.
Danh mục: