Hasivo F1200-4GX-2GC Switch quang 4 cổng SC Gigabit + 2 RJ45/1SFP

Liên hệ báo giá

Hasivo F1200-4GX-2GC Switch quang 4 cổng SC Gigabit + 2 RJ45/1SFP là bộ chuyển mạch quang ethernet hỗ trợ Plug and Play, cung cấp 4 cổng quang SC 1000Mbps và 2 giao diện Uplink Gigabit RJ45 1000Mbps + 1 SFP 1000BaseX. Gigabit Fiber Switch 4 Port SC F1200-4GX-2GC có thể phát/nhận đồng thời 4 tín hiệu quang tốc độ 1000Mbps từ nhiều bộ Media Converter/Switch quang Gigabit qua cáp sợi quang với khoảng cách 20km. Switch quang 4 Port Gigabit F1200-4GX-2GC có thể gom và chuyển tín hiệu điện Ethernet tập trung Gigabit qua giao diện RJ45/SFP vào trung tâm dữ liệu/server/cloud, hoặc có thể đóng vai trò như một Switch quang chuyển tiếp tín hiệu  tới Node quang tiếp theo.

Tính năng chính Hasivo F1200-4GX-2GC Switch quang 4 cổng SC Gigabit + 2 RJ45/1SFP:

  • 4 cổng quang Gigabit 1000Mbps, đầu nối Connector quang chuẩn SC, khoảng cách 20KM.
  • 2 cổng uplink RJ45 Gigabit 1000Mbps + 1 SFP1000BaseX.
  • Lựa chọn phiên bản 1 sợi quang (WDM 1310nm/1550nm) hoặc 2 sợi quang (Dual Core 1310nm hoặc 1550nm).
  • Hỗ trợ Plug and Play (Unmanaged Fiber Switch)
  • Nguồn điện: Adapter nguồn 100~240VAC.
Danh mục: